GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

50.56.174.252

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Unban cho em đi :(

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
_Mr.Simple_
_Mr.Simple_

Điểm : 5

Unban cho em đi :( Empty
Bài gửiTiêu đề: Unban cho em đi :(   Unban cho em đi :( I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 6:55 am

Chuyện là vầy
Em là newbie, mới kiếm được tí tiền mua cây súng lục bắn bậy...vậy nên bị anh Duy ban lun Cry
Em hứa từ nay sẽ đọc kỹ rules, không bắn bậy nữa mà...mún chơi mà hem đc Cry
Anh Duy tha e lần này...e hứa nếu có lần sau sẽ cam tâm cho a Duy ban vĩnh viễn T.T
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Status : I'm Duy Khoai To
Điểm : 539

Bài gửiTiêu đề: Re: Unban cho em đi :(   Unban cho em đi :( I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 6:59 am

Hack súng thì có Neutral spec rõ ràng thấy 1 khẩu Desert rồi qua CH hack thêm 1 khẩu nữa Neutral chối k đc đâu
https://twitter.com/#!/GVRTimeLess
_Mr.Simple_
_Mr.Simple_

Bài gửiTiêu đề: Re: Unban cho em đi :(   Unban cho em đi :( I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 7:10 am

trời, e không hack thật đó a, từ trước tới giờ e chơi đàng hoàng mà, tại e thấy cái súng lục rẻ nên e mua, chứ có hack gì đâu Cry
Đầu tiên e nhờ a chuyển e về CH, a đưa e cái moto bảo e dùng để chạy về CH, e đi ngang qua cái tiệm bán súng, vào mua cây súng lục, e đi ra ngoài, lên moto chạy tới CH để kiếm cái freeway của e, e nhấn nút "Q" thấy cây súng lục, e bắn bậy vào player nào 1 cái, rồi đang chạy e nhỡ tay click chuột trái nên bắn phát nữa...
Còn 1 chuyện nữa là hồi trước e down 1 cái savegame 100% về rồi xài, e thấy súng trong cái savegame đó ko có đạn (mà bắn đc), e không biết có phải tại game hay tại cái save mà lúc e mua súng trong sever cũng không có đạn (mà cũng bắn được), e thật sự không hack, e hứa danh dự mà, hay a tước hết súng trong sever của e, nếu e mua thêm bất kì 1 cây súng nào nữa thì a lại ban e, e không hack mà Cry
_[Tiger]
_[Tiger]

Điểm : 32

Bài gửiTiêu đề: Re: Unban cho em đi :(   Unban cho em đi :( I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 7:14 am

chết với DUy đẹp zai Silly
http://108.163.210.18:7777
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Status : I'm Duy Khoai To
Điểm : 539

Bài gửiTiêu đề: Re: Unban cho em đi :(   Unban cho em đi :( I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 7:16 am

rồi để có gì coi lại từ từ vào un Neutral vì thấy 1 khẩu /putgun thấy thêm khẩu lục nữa Thinking
https://twitter.com/#!/GVRTimeLess
_[Tiger]
_[Tiger]

Điểm : 32

Bài gửiTiêu đề: Re: Unban cho em đi :(   Unban cho em đi :( I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 7:18 am

lag đó DUy tui cũng thế hoài mà ko bik nó có hack ko ^^ Laughing
http://108.163.210.18:7777
_Mr.Simple_
_Mr.Simple_

Bài gửiTiêu đề: Re: Unban cho em đi :(   Unban cho em đi :( I_icon_minitimeWed Jan 25, 2012 7:20 am

DuyBi đã viết:
rồi để có gì coi lại từ từ vào un Neutral vì thấy 1 khẩu /putgun thấy thêm khẩu lục nữa Thinking

Đúng là trước khi bị ban e có dùng lệnh /putgun ở slot 2, nhưng không được cái ji hết, e chạy xuống wa phòng thằng e thì thấy nó đang down phim ở HDbits bằng Torrents (down = cái này thì lag lém) e nghĩ là lag chứ không phải e hack đâu, e hứa đó T.T
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Unban cho em đi :(   Unban cho em đi :( I_icon_minitime

Unban cho em đi :(

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang