GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

50.56.174.252

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
_Alexander_
_Alexander_

Status : Sống Đôi Khi Cần Một Khoảng Lặng.....
Điểm : 424

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 4:40 am

Tonny_Fenton đã viết:

thế chú ko thậy tui nó nói là" Nếu mấy bạn đồng ý tại đây: TOnny sẽ mở thử 3 ngày và xem quá trình tiến triển. Nếu mấy bạn làm tốt cam kết tonny sẽ mở lại Sever theo trước giờ,còn không thì CLOSED FOREVER"
kenny off kệ nó mở mở mắt gì ko có nó mà qua xin lỗi còn muốn biết vì sao xin lồi thì hỏi Duy

Còn nam
tui xin lỗi dc chưa

thế thì về kia đi, chả ai thích bạn đâu ok ?
http://game4ever.us.to
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Điểm : 14

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 4:41 am

_Alexander_ đã viết:
Tonny_Fenton đã viết:

thế chú ko thậy tui nó nói là" Nếu mấy bạn đồng ý tại đây: TOnny sẽ mở thử 3 ngày và xem quá trình tiến triển. Nếu mấy bạn làm tốt cam kết tonny sẽ mở lại Sever theo trước giờ,còn không thì CLOSED FOREVER"
kenny off kệ nó mở mở mắt gì ko có nó mà qua xin lỗi còn muốn biết vì sao xin lồi thì hỏi Duy

Còn nam
tui xin lỗi dc chưa

thế thì về kia đi, chả ai thích bạn đâu ok ?
thế ta bị chém luôn yahoo àh *** vây
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Điểm : 346

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 4:45 am

Rolling On The Floor ngu thì chết đéo qt
http://gtavietrp.us.to
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Điểm : 136

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 4:46 am

feeling beat up Phen này tonny ăn đủ gạch
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 4:48 am

đủ thì xây biệt thự ở cần gì !
_Alexander_
_Alexander_

Status : Sống Đôi Khi Cần Một Khoảng Lặng.....
Điểm : 424

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 5:01 am

Tonny_Fenton đã viết:

cho hỏi cái bạn Tonny, bạn qua đây làm gì ????
http://game4ever.us.to
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 5:03 am

bị ngta ném gạch mà vẫn ngu hại não
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 5:06 am

_Alexander_ đã viết:
Tonny_Fenton đã viết:

cho hỏi cái bạn Tonny, bạn qua đây làm gì ????
để xin lỗi thôi chứ ko gì khác ..
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 5:08 am

Nkoc_Cá_Viên đã viết:
dân cáp sợ gì ném gạch , ném gạch 1000 vien cũng ko sợ
Duy Xekô
Duy Xekô

Điểm : 101

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 5:23 am

Tốt nhất là *** quay về với đàn *** con của *** đi Talk To The Hand Oh Go On , bên này toàn ngưởi tốt k tiếp những người như *** kể cả *** xin lỗi đi nữa thì cũng đéo ai tha lỗi cho những việc *** làm đâu Talk To The Hand đã ăn cắp mode còn ddos bọn *** nữa Oh Go On . RẺ RÁCH VÔ CÙNG BỊ DDOS LẠI THÌ LẬP TOPIC CHỬI BỌN *** LÀ CHÓ LÀ BỌN TRẺ TRÂU Oh Go On

p/s : CÚT
boytlak
boytlak

Điểm : 22

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 5:29 am

Tonny_Fenton đã viết:
Nkoc_Cá_Viên đã viết:
dân cáp sợ gì ném gạch , ném gạch 1000 vien cũng ko sợ
thế thì gút bai 4rever nhé https://2img.net/u/1111/16/20/32/smiles/69690105.gif
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 5:29 am

mình biết có nhiều người ghét mình ..... nhưng ghét thì cứ ghét Laughing mình chơi chỉ đẹp vs a e còn người nào mình ghét thì đừng nói đến cách nc cách trả thù của mình....... bất kể người ta nói gì nhưng tính mình cố chấp lắm a e ai chả biết tính mình hại người nào mình ghét đối sử tốt vs a e Smile ........
Còn *** tính tình thì như SV ..... Sống chỉ để thiên hạ ném gạch thôi Laughing toàn xl 89 ak hay 98 Laughing cái loại nghiêng theo chiều gió thì d.cm t chỉ cho cách m` làm bọn t hết xóa hết tội .... lên cái tòa nhà nào hoặc cây cầu cắm đầu xún mà chết đi Yawn m` còn thua cả con Bu nhà t ! !!!
Mr.John
Mr.John

Điểm : 249

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 5:58 am

Đi đi tonny ơi ko ai hoan nghênh thì mình cũng tự giác đi chứ có vào chơi cũng chả yên đâu.Đang lái xe bị xách súng bắn khổ lắm
libertycantho
libertycantho

Điểm : 76

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 6:05 am

thôi ko sao tonny đưa nick vào game chơi cùng anh em *** khi nào thích hợp *** lòi tên ra cho m` còn mún chơi thì chơi BT nếu phạm lỗi lần nữa thì......... 1 vài đứa biết nhà mầy đấy
_DragonBlawk_
_DragonBlawk_

Điểm : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 11:17 am

DuyBi đã viết:
Hình ảnh đây bọn sever Kenny bảo sever mình giả mạo Tonny nữa chứ Rolling On The Floor bên sever mình đâu có rãnh mà làm vậy chứ hình ảnh đây :">

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 Capture20120511221400

dafuq? đó đâu phải là yahoo của thằng Tonny o_O
YH nó là khác mà, tôi là bạn nó lâu năm nên tôi biết
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 11:33 am

yahoo ta bi duy giữ rồi
libertycantho
libertycantho

Điểm : 76

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 11:35 am

lập yahoo mới nói chuyện ==
Duy Xekô
Duy Xekô

Điểm : 101

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 11:35 am

Vlìn thật thằng tonny này toàn đi lập nick mới x_X xong tự vào c/m rẻ rách vlìn
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 11:55 am

tên duyxeco mi bi hại àh , ta bị hack nhiễn nhien lặp nick mới vậy mốt đừng có mà tạo nick mới nha :D
_DragonBlawk_
_DragonBlawk_

Điểm : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 11:58 am

làm phát rage comic cho anh em giải tỏa stress Laughing
xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 JkMF7
Mr.John
Mr.John

Điểm : 249

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 1:14 pm

Nhãm quá cha nội ơi troll chả hiểu gì @@
Sand_King
Sand_King

Điểm : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 1:48 pm

Neutral Nói chung là phải cẩn thận với thằng này, nó quay lại cắn thêm cái nữa mất công đi chích thuốc ngừa lần 2 đấy :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2
Sand_King
Sand_King

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 2:09 pm

Rolling On The Floor Sao SV của nó lại tắt rồi Neutral
[G-Fam]_Don't_Kidding_Me♥

Status : Jarry Bé Bùm
Điểm : 195

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 2:45 pm

Sand_King đã viết:
Rolling On The Floor Sao SV của nó lại tắt rồi Neutral
Lâu không gặp chú,nhớ ta chứ Wink
tên Dragon kia nick Cab của my là j` để ta vào mà koj my chế theo style j` đó chứ
Sand_King
Sand_King

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 3:25 pm

Ai thế, lâu ko gặp gì, cóc hiểu gì cả Neutral
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 3 I_icon_minitime

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Similar topics

-
» GTA SA mod hiệu ứng [MF]
» bị ban khó hiểu
» admin ơi ubanned cho em,em ko hiểu?
» Không Hiểu Sao Baned Tui
» Yêu cầu Nam FIX tiền xe + Biz trong TDM Now !!!