GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

50.56.174.252

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Láo vs anh mày àk

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Nên tha cho Bé Hải k :))
Hãy Tha Thứ
Láo vs anh mày àk I_vote_lcap23%Láo vs anh mày àk I_vote_rcap
 23% [ 15 ]
Tiếp Tục Chém
Láo vs anh mày àk I_vote_lcap77%Láo vs anh mày àk I_vote_rcap
 77% [ 51 ]
Tổng số bầu chọn : 66

Tác giảThông điệp
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Status : I'm Duy Khoai To
Điểm : 539

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 6:24 am

25/9/2k11: JERY EM VẪN CHƯA ĐƯỢC THA ĐÂU...EM ĐỪNG MỪNG VỘI Laughing

28/9/2k11: peace sign HỨNG QUÁ...HỨNG QUÁ...CHO ANH KỂ VIỆC EM CHÉM TÍP NHÉ JERY

5/10/2k11: peace sign CẬP NHẬP THÔNG TIN NƠI Ở MỚI NHẤT CỦA JERY (CHẮC CHẮN ĐÚNG LUN Blushing)

6/10/2k11: peace sign HỨNG NỮA NÈ JERY...EM LÀM ĐÉO GÌ ĐẤY Laughing

12/10/2k11: peace sign GIỜ ĐÉO THA CHO EM ĐC EM QUÁ ĐÁNG HƠI BỊ NHIỀU RỒI Oh Go On

Này em thấy k đc đâu nhé...cái forum này em tạo ra mà em post chị đi xóa bài em...đéo biết em nói vậy chị ngại à rồi del bài à k đc đâu Shame on you Em nghĩ chị nói rõ sự thật đi chị vẫn chơi GTA sao lại nói đổi Admin nhỉ em nói thì nói vậy thôi...sợ có ng có tật giật mình thì chết Raised Eyebrow Còn nhiều chuyện lắm mà lâu lâu em có hứng em kể cho anh em forum nghe típ...em nói thật ý chị bỏ tính chém gió giúp em đi...em vs bọn NEWBIE nghe chị chém đã thấy sợ rồi Laughing Mà em cũng k biết chị nhiu tuổi nữa nhỏ hơn em mới học lớp 11 hay sao đây hay là lớp 6 7 nhỉ " Và cũng chưa biết rõ giới tính của chị vì ava chị FAKE nhiều quá Not Worthy

Lúc mà Mason vs Timber vào phá đấy người chủ mưu là em :"> Kiss người điều tra cũng là em :"> Batting Eyelashes Thế thôi...Đọc xong đừng NGÁP CÁ mà chết nhé Rolling On The Floor

BONUS thêm: Jery mình biết bạn là con trai bạn tên NGỌC HẢI học lớp 11 ở LỘC SƠN CITY...chứ ở Hà Nội 252 hay 256 ở đường Lê Duẩn vào đó hỏi rồi k có ai tên Quỳnh Như hay Như Quỳnh gì đấy cả Oh Go On ...Chọn đúng nhà quá nhà bàn ĐỒ GỖ MỸ HÀ Rolling On The Floor Giờ đọc xong hết del bài Kiss Hỏi thử xem cái hồ sơ Đến từ đâu ý viết Hà nội đc rồi k cần viết thêm Lê Duẩn vào đâu...Vs thông tin Nghề Nghiệp k cần viết Đại Học Bách Khoa vào đâu...mày chém àk...chém vừa phải thôi Oh Go On Học đại học Bách Khoa à...học khoa nào vậy Music Mình có bạn học trong đó học khoa nào để nhờ tìm

Audi R8 này Iphone 5, PS3, Ipad này Máy tính Apple này máy Pentium mà nói Apple Rolling On The Floor chém này...mình mà ở Lộc Sơn mình chặt tay chân bạn như LÊ VĂN LUYỆN rồi =))Trong lúc Iphone 5 chưa ra thì bảo chị mua rồi em àk...hàng này ở mỹ...mà các bạn đọc link này đi Rolling On The Floor

http://www.zing.vn/news/mobile/iphone-5-se-duoc-ceo-moi-cua-apple-gioi-thieu-vao-4-10/a127668.html

4/10 mới ra mắt nhé mà đã chém rồi Oh Go On thấy vãi luyện k Laughing...chắc bạn mua Iphone 5 của Hồ Cẩm Đào Rolling On The Floor

Điss con mẹ...làm mất cả chục file trong forum của anh mày rồi Jerry ạ vl bạn...Bạn chưa xong vs mình đâu feeling beat up Mẹ bạn mới con nít tập đếm đánh vần Rolling On The Floor mà bảo sn 90 àh coi chừng cái mặt bạn đấy khổ thân lúc trước tưởng bạn là con gái cứ xưng chị Jery giờ nghe lại gớm vãi luyện Kiss

Bonus tập 2 này: Cái Anti Cheat của sv bạn đấy chỉ là cùi mía thôi Blushing mình nói thật mình có hack súng, hack tiền xe nhìu lắm Rolling On The Floor mà anti bạn vẫn thua mình...vậy bạn nói mình Anti Tốt àh Anti Peter của bạn là cùi cùi Laughing
Tin tưởng anh lắm àh :"> tưởng anh hiền àh...mấy tháng này anh giả hiền mệt lắm rồi nha Hải...Not Worthy Nói chuyện vs anh mà như Ông Nội anh ý...Em đừng tưởng anh hiền thật...ngồi nghe em chửi anh phát điên...rồi bị ghép là thích em đây Silly gớm GAY đéo thèm...giờ biết bộ mặt anh rồi Evil em sợ àh...em ẩn nick àh...sao k onl mà chửi anh DOG gì đấy đi Laughing...Chắc hoảng tè dầm rồi Rolling On The Floor...Thôi anh nói vậy thôi để em ăn cơm...k em hộc máu chết nữa Whistling&

BONUS tập 3: Em nói em k GAY phải k Music em k GAY thế sao em lại pồ Shinichi sv Thế giới ảo Blushing đám cưới ở GTA của em vs Shinichi anh có tham gia nhé...đám cưới xong anh là con của em vs Shi nhé Rolling On The Floor có cả nhoc_cop làm tài xế rất nhiều người nữa nhưng k nhớ hết...Em vs Shi ở trong sv xưng vợ chồng rõ ràng Smile Anh k biết em đẹp như boy hàn quốc lai GỐC CÂY hay k nhưng đừng chém quá bọn nó cũng ghét lại đó Blushing Lúc bị Shi ct anh nhớ em có ghi stt là đêm ngủ nhớ anh chảy nước mắt gì đấy I don\'t know k nhớ rõ Rolling On The Floor em có GAY hay k thì em tự biết...Vs lại anh cũng có thắc mắc tại sao em phải GIẢ GÁI tại sao con trai mà đi iu con trai cơ chứ Rolling On The Floor Sớm trả lời anh câu hỏi này nhé Catch

BONUS tập 4: Nghe em chém là...em là em của BOB đúng k Laughing sao em chém thế k biết...chém mà chém ngu quá...chém đi tung cho bọn nó nghe...chắc BOB biết rồi mà k muốn nói thôi Blushing Còn việc nữa là lỗi của sv em ý sao em k fix đi...lúc trước anh chơi sv BOB anh vào TT vs Trung Tâm Giấy Phép rơi liên tục mà cái lỗi này BOB fix lại đc Laughing còn bên em cũng bị vì em lấy mode của BOB mà...lúc bị rơi NEWBIE nào cũng thắc mắc cả...mà em lại đi nói load map k kịp mới vãi luyện chứ Laughing Anh nói thật nhé nếu em mà ở ĐN hay HN ý...anh mà bắt đc em...anh chém em ra tương mayonnaise lisa rồi Rolling On The Floor)))Em có nhớ lỗi level trong sv k Smile lỗi này thường thường lên Player là bị...làm NEWBIE hay anh phải đổi nick liên tục...em k biết fix...em bối rối lắm đúng k...Laughing...nên em xóa lun cái phần này để hết lỗi...anh biết chứ Laughing...em thật ngu...nên đừng tự cho là LẬP TRÌNH GIỎI gì đấy mà em chém vs anh :">Còn nữa lúc bị âm tiền em fix lại cũng ngu...fix mà tiết kiệm k fix như cũ cho ng ta...nên vì thế mà bọn nó bỏ sv đấy...và xóa job anh ghét nhất là xóa job cá vô lý...lúc anh vs Prince câu cá chục bịch tiền...em gai mắt nên em xóa đúng k Smile
Àk lúc anh giả hiền ý em chửi anh hơi bị quá đấy nhưng chửi nhẹ...nhưng anh k thích em chửi NEWBIE em chửi bọn nó như chó táp shit Laughing em đừng tưởng em ngon nha...đéo mẹ em...sv như cục shit ý...K nói việc này nữa...Chuyển

Cái câu này anh đọc mà cười vỡ bụng vì em

Duy hỏi vs mọi người hỏi. vì níck tieuthantien157 là của chị mình nhưng vì níck này còn một số thông tin cũ của chị và FB của mình. nên mọi người hỏi cứ giỡn là name của chị. rồi thành thói quen rồi cứ thế mọi chuyện lộn xộn hết cả lên.

http://gtavietrp.us.to/t171-topic link topic của em nhé...anh copy y như topic của em nhé...chứ đừng bảo chế lại nha Laughing tội anh lắm em ơi :">

Anh nghĩ em chém cũng chém khôn ra tí...sao lại nói cái câu "nên mọi người hỏi cứ giỡn là name của chị. rồi thành thói quen rồi cứ thế mọi chuyện lộn xộn hết cả lên" ngu đến thế...chém mà chém ngu thật...chắc hoảng quá nên chém nhầm câu hả em Laughing...K biết ba mẹ em sinh ra em có dậy em làm người k nhĩ hay súc vậy Rolling On The Floor...em bớt chém đi vs dán cái mỏ vẩu em lại Rolling On The Floor cứ sủa mãi thì làm đéo gì..chui vào đít mẹ em lại đi cho nó khôn.Mà này...em sinh năm 1993 đúng k :">...93 mà sao vẫn học trường THPT nhỉ...chắc ở lại lớp...thôi...em ở lại lớp đi là vừa...học lại đi cho khôn ra...ra ttrường sớm làm gì cho bọn nó khinh thường em...Mà tỉnh Lộc Sơn là ở đâu vậy em...anh search google có ít lắm...chắc trên núi em nhỉ...người núi chém gió vãi quá Catch Laughing

Còn cái Ip sv gtalifemeaning.malware-site.www:7777 của em đấy...sv đéo có ma nào vào...mở làm gì...ủ làm mắm àk...giờ ai nghe sv Jery có chết bọn nó cũng chả vào...Còn việc em đổi skin forum của anh đấy...chưa xin phép đã đổi rồi...tưởng forum này em tạo àk...mẹ...chưa chém là may lắm rồi Talk To The Hand

Đừng hỏi tại sao anh ác vs em từ lúc 20/9 cho đến giờ Laughing...vì em thôi...mặt em chai quá...về lấy bàn chải giặt đồ ý...chải lên miệng em ý...cho bớt chém vs bớt hỗn đi...thôi k nói nữa nhé...mà em nhớ những lời anh nói nhé Kiss Laughing

BONUS tập 5: Em vẫn còn xạo nhé Drooling cứ nói thật hết thông tin ra có ai làm gì đâu mà sợ...thế em k dám nói thì anh nói giúp em nhé Wink

THÔNG TIN CỦA JERY

Họ Và Tên: Đoàn Văn Ngọc Hải
Sinh ngày : 27/3/1995

Mới sinh năm 95 mà bảo 93 là sao Oh Go On mà thôi ở Huế thì càng tốt có gì đâu...rảnh rảnh anh chạy ra Huế chơi vs em nhé Laughing Từ ĐN ra Huế mất 2 tiếng gì đấy thôi...Whistling" Mong đừng xạo nữa nhé...rút kinh nghiệm đi...vì sao lại nói 93 thích bọn nó gọi bằng anh à I don\'t know Laughing

BONUS tập 6: Vãi Jery tao nói mày biết nhé nói vậy đéo đc đâu Laughing sn 95 thì nói mẹ đi chứ sợ gì mà chối...nói vs ng khác là tao bịa chuyện đéo biết nhục àk...trong khi đấy mày vào forum xem sợ rồi k dám cm mà bảo k có àk...cần tao đưa bằng chứng k Laughing tao ganh tị mày đâu mà bịa chuyện hả mày THẰNG L` MÔI LÁT THỊT BÒ Rolling On The Floor vãi mày chửi cho cố vào giờ nhìn môi mày đi như LÁT THỊT BÒ ấy Oh Go On Mode của Nam_Vuong thì mày lại đi nói mode của bạn mày...mày có chứng cứ k mày Music mày ấy chém vừa thôi Whistling" Nam_Vuong lấy của Tây về Việt Hóa lại mà đi bảo mode của bạn mày...nếu của bạn mày thì mày xin link down của bạn mày đi...chứ làm gì phải hỏi link down của Tây tính chôm thêm 1 mode típ àk...mày khôn vừa thôi Neutral
Trong lúc chat vs tao thì nói chuyện ngọc như đường...nc vs ng khác nói về tao thì chua như chó...muốn nói chuyện gây gắt vs tao thì nói mẹ lun đi...chứ cần gì nịnh nọt như mày nịnh tao hôm mày mess yahoo cho tao Laughing...Tao nói vậy thôi mày bỏ tính chém đi k có ngày tay search IP của mày ta tìm nhà của mày ở mới thôi nhé Laughing

BONUS NEW TODAY: Mẹ mày thằng rảnh...mày bị rảnh àk Oh Go On đi giả dạng người khác...rồi bảo là trong Hội GameVn của BOB..rồi bắt Nam_Vuong đưa mode cho mày đúng k...Oh Go On mày dọa đéo đc...mày ddos sever sao Music sao mày con nít thế...mẹ cái thằng GAY còn hôi sữa...mặt dày vl...cách chat của mày chat vs Nam_Vuong tao biết hết...thứ chó mày mà qua mặt đc tao...Cần tao bảo Mason làm chứng mày đéo phải là trong hội BOB k Laughing Ivan k có trong hội BOB nhé mày Fake cũng vô ích thôi...Vs lại Ivan lúc trước là Jenny mà Whistling" sao Fake vô tình thế..;Oh Go On...tự tìm mode đi mày...mày bảo bạn mày có mode mà...sao mày k đi nói bạn mày cho...bắt nó đưa mode làm gì...mày mấy tuổi rồi hả...Thinking Mẹ bị bọn nó khinh thường và bị tao rạch mặt đéo biết ngại :lol2 Catch thiệt là vui quá đi mà Silly Laughing tao nói rồi mày mà dở trò lần nữa đi...tao vào forum trường mày tung tin này mới hay nhé Laughing...tao phá FB mày k còn gì nhé Laughing...NGU MÀ TỎ RA NGUY HIỂM Oh Go On LOLLLLLLLLL

Các nick này mày vừa lập mới đây thôi...đừng tưởng tao k biết Oh Go On

1.saotinhyeu_2114
2.ilove_myomap
3.ivan_kute2513

Tiếp tục tạo thêm yahoo đi ta chờ Laughing

Đây là hình thật của em Hải Whistling" điều tra đc thì thấy vậy Laughing Blushing

Láo vs anh mày àk Ngocha10Láo vs anh mày àk 16843910Láo vs anh mày àk 18008510Láo vs anh mày àk 18055210Láo vs anh mày àk 70686110
HÌNH ẢNH ĐẬM CHẤT GAY Laughing

Face Book của em Ngọc Hải đây

Code:
http://www.facebook.com/profile.php?id=100001249107366

Số phone của em Hải 01652652021 Evil Nhiều lúc gọi k dám bắt máy Laughing

Đã có FAN PAGE ANTI JERY ở Face Book Catch :lol2

Link:
Code:
http://www.facebook.com/pages/H%E1%BB%99i-nh%E1%BB%AFng-ng%C6%B0%E1%BB%9Di-c%E1%BB%B1c-gh%C3%A9t-JERY-GAY/231718886877366

Music Tặng Mày Đây...Nghe kỹ nhé Rolling On The Floor

K nghe được thì click vào mà nghe Neutral

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Killa-Fan-Lil-Shady---Lil-G---Kay/IW6IO70I.html

Mấy tháng chơi sv JERY giả vờ hiền vui vãi Catch

saotinhyeu_2114 đứa này là JERY các bạn nào bị add đừng bị nó lừa tình nhé Laughing
gameviet.myvnc.com:7777 ai giỏi DDOS thì phá giúp sv thằng JERY GAY

Tội của em vẫn còn nặng lắm Blushing Từ từ anh Bonus
[/b]

Ký Tên: Duy ( Cesar.Vialpando ) Nhớ Tên Anh Nha Jery Kiss

Được sửa bởi Admin ngày Wed Oct 12, 2011 10:56 am; sửa lần 53.
https://twitter.com/#!/GVRTimeLess
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Điểm : 136

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 6:33 am

Rolling On The Floor jerry oi la` jerry... k ddos ta nua~ ak`. Rolling On The Floor lo. cai' mat. cho' ra chua ^^ topic nay` chac' di del roi`... noi' loi` cuoi choa jerry doc Rolling On The Floor
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 6:38 am

Nam_Vuong đã viết:
Rolling On The Floor jerry oi la` jerry... k ddos ta nua~ ak`. Rolling On The Floor lo. cai' mat. cho' ra chua ^^ topic nay` chac' di del roi`... noi' loi` cuoi choa jerry doc Rolling On The Floor

K xóa đc đâu Laughing hôm qua del topic của anh mà anh chả làm gì cả Laughing tự dưng del bài Laughing Xóa cái chức Mod ở forum cho hết del bài
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 6:41 am

Rolling On The Floor chet me roi`... anh em vao chem jo choa no' puc nao`
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Điểm : 346

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 6:46 am

VL chưa nhục mặt chưa con gay mày chửi tao mày nhục lắm mek mày bố láo chết di
http://gtavietrp.us.to
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 6:59 am

Rolling On The Floor chửi ít ít k sợ quá tè dầm giờ
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 7:12 am

Whew! kho? than em jerry nha` ta qua'
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 7:36 am

sv ế mẹ đi Neutral
KitaharaJ
KitaharaJ

Điểm : -15

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 8:09 am

sao thế ko phải là girl ah.thế kêu m lê duẩn có cầu.m có thấy cái cầu nào ở lê duẩn đâu Sad
Duy Xekô
Duy Xekô

Điểm : 101

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 8:28 am

Bỏ sv Smile
thenadd
thenadd

Điểm : -36

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 10:02 am

bạn jerry bjk njk amthamyeuemtrongdaukho là của ai h0ng Laughing ... chắc lâu wa' bạn hong nhớ fai hong Laughing
Bonus hài hùng nhờ Laughing Vãi Luyện Rolling On The Floor
http://www.yeucahat.com/listen.php?s=299054
[LS]Kenny_Rogers
[LS]Kenny_Rogers

Điểm : -11

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 10:42 am

anh đã bảo các chú lâu rồi mà vẫn còn chơi sv đấy cơ Laughing
P/s : xóa bài có nội dung gì thế Rolling On The Floor
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 10:46 am

Batting Eyelashes anti jerry
[LS]Kenny_Rogers
[LS]Kenny_Rogers

Điểm : -11

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 10:49 am

Nội dung ntn Whistling"
Acraven29
Acraven29

Điểm : -12

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 11:44 am

Thôi mọi người. Tôi không đồng tình với bài này vì Jerry cũng có lỗi và cũng mở sever cho anh em mình chơi suốt bao nhiêu ngày qua. Đây chỉ là góp ý của tôi mong anh em hiểu cho. Neutral
Acraven29
Acraven29

Điểm : -12

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 11:46 am

Đã chơi lâu và gắn bó sever như vậy. AE bỏ qua cho Jerry đi Neutral
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 12:12 pm

Laughing jerry co 1 mem dong tinh`. anti jerry dzo day antijerry.dyndns.info:6666
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 12:16 pm

Shame on you amen chua' phu` ho cho con jerry.chet me mia` di
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 12:20 pm

[LS]Kenny_Rogers đã viết:
anh đã bảo các chú lâu rồi mà vẫn còn chơi sv đấy cơ Laughing
P/s : xóa bài có nội dung gì thế Rolling On The Floor

mẹ nó...vào sv chúc anh em chơi vui vẻ...rồi bảo ai ds skin forum như shit vậy...nói vậy mà nó xóa...làm mất vài file ở skin cũ...vđ' giờ phải tìm lại...cái thằng l` gay jery...mẹ mày...đừng tưởng tao hiền
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 12:21 pm

Acraven29 đã viết:
Thôi mọi người. Tôi không đồng tình với bài này vì Jerry cũng có lỗi và cũng mở sever cho anh em mình chơi suốt bao nhiêu ngày qua. Đây chỉ là góp ý của tôi mong anh em hiểu cho. Neutral

nói thì nói vậy nhưng thật sự k thích sv này lâu lắm rồi...câu cá đc bịch tiền nó gai mắt nó xóa...set tiền vs set skill súng cũng chả đúng
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 12:35 pm

:D anh duy em vs anh lam cai mode MEGA di
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 12:45 pm

Nam_Vuong đã viết:
:D anh duy em vs anh lam cai mode MEGA di

Nhác mở sv qua thôi từ từ cài lại gta vào sv ANTI JERY chơi Laughing
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 12:48 pm

Batting Eyelashes jerry oi cm 1 ca^u di. haha
DKM_JERY
DKM_JERY

Điểm : -21

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 1:27 pm

đúng đúng Laughing nó ngu vkl mà Laughing

tôi nói thật chứ nó gà lắm chỉ cậy làm ADM thôi chứ sang mode khác chắc chắn là nó gà hơn bất cứ ai trong sever Laughing
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitimeTue Sep 20, 2011 1:33 pm

Rolling On The Floor mode di cho^m mak` con dem khoe.deo bik nhuc
Sponsored content

Láo vs anh mày àk Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Láo vs anh mày àk   Láo vs anh mày àk I_icon_minitime

Láo vs anh mày àk

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next