GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

50.56.174.252

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Duy Xekô
Duy Xekô

Điểm : 101

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:11 pm

Gặp thằng này ở ngoài nó chưa vào viện là *** đó Nam Smile
nguyenquynh
nguyenquynh

Điểm : 4

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:15 pm

Thôi mọi người ơi, Tonny_Fenton biết lỗi của mình rồi, có gì mọi người bỏ qua cho Tonny_Fenton đi, mai mốt nó làm vậy nữa Đelete nó vĩnh viễn b Evil
Duy Xekô
Duy Xekô

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:16 pm

*** định lừa *** hả tonny Talk To The Hand *** vừa lập nick thì định làm trò gì ở đây Smile
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Status : I'm Duy Khoai To
Điểm : 539

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:16 pm

Hình ảnh đây bọn sever Kenny bảo sever mình giả mạo Tonny nữa chứ Rolling On The Floor bên sever mình đâu có rãnh mà làm vậy chứ hình ảnh đây :">

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 Capture20120511221400
https://twitter.com/#!/GVRTimeLess
Duy Xekô
Duy Xekô

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:19 pm

13 tuổi mà nó nghĩ ra nhiều trò quá anh ơi Rolling On The Floor
[K]imi[L]ove[Y]ul

Điểm : -47

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:21 pm

trc đây mình còn tg~ nó lớn hơn mình nữa chứ Rolling On The Floor~

B Ố T H Ằ N G B Ệ N H I don\'t know~
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Điểm : 14

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 6:01 pm

Duy Xekô đã viết:
http://vndrp.forumvi.com/t492-topic#3197 . Có lẽ đây là lí do em ấy quay về đây Rolling On The Floor
Nếu mấy bạn đồng ý tại đây: TOnny sẽ mở thử 3 ngày và xem quá trình tiến triển. Nếu mấy bạn làm tốt cam kết tonny sẽ mở lại Sever theo trước giờ,còn không thì CLOSED FOREVER

và lý do quay về thì hỏi duy :D cứ hiểu lằm
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 6:05 pm

các bạn thì nói hay thữ choi với nkoc di rồi bít bị cướp tình còn đổ trách nhiệm tiền bạc nữa
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 6:08 pm

như câu cũa chúa đã nói "phạm lội một lần mới là người , mà tha thư cho người đó là thánh"
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Điểm : 136

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeFri May 11, 2012 7:19 pm

I don\'t know k thấy xl NAm nhỉ.lâu rồi k nc.Ngại à
VN_Nick_VP
Moderators Forum
Moderators Forum
VN_Nick_VP

Status : $_$ jf9 $_$
Điểm : 209

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 1:27 am

Tonny_Fenton đã viết:
Duy Xekô đã viết:
http://vndrp.forumvi.com/t492-topic#3197 . Có lẽ đây là lí do em ấy quay về đây Rolling On The Floor
Nếu mấy bạn đồng ý tại đây: TOnny sẽ mở thử 3 ngày và xem quá trình tiến triển. Nếu mấy bạn làm tốt cam kết tonny sẽ mở lại Sever theo trước giờ,còn không thì CLOSED FOREVER

và lý do quay về thì hỏi duy :D cứ hiểu lằm

MỞ j` ???? OH SHIT Laughing LOL
http://police-rp.us.to
_Alexander_
_Alexander_

Status : Sống Đôi Khi Cần Một Khoảng Lặng.....
Điểm : 424

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 1:31 am

Tonny thật là [V][Ã][I] :lol2

Xin trích dẫn bên kia:

Code:
 Kenny sẽ không mở sever (VÔ THỜI HẠN)

Vì lí do này mà anh ta wa đây, nếu ko thì còn lâu

p/s: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 Dangangach
http://game4ever.us.to
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Status : I'm Duy Khoai To
Điểm : 539

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 2:44 am

mun tin tonny...nhung cam giac cho thay k dang tin chut...Silly
https://twitter.com/#!/GVRTimeLess
VN_Nick_VP
Moderators Forum
Moderators Forum
VN_Nick_VP

Status : $_$ jf9 $_$
Điểm : 209

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 2:56 am

DuyBi đã viết:
mun tin tonny...nhung cam giac cho thay k dang tin chut...Silly

Nghe mọi người PM là bên kia nó báo mất nick yahoo Laughing LOL deck hỉu cái j` nữa Laughing .... BÓ TAY
http://police-rp.us.to
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Điểm : 346

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 3:04 am

Dcm thằng libitect m` cẩn thận đấy ....

còn t thì never sv kia sập chay qua đây àh trc t nghe m` nói hay lắm mà chửi cả t giờ 1 câu xl là xog ak thế thì DKM ai cho no xl thì cứ cho Còn mình thì Never nói thẳng 1 câu đéo bỏ qua dc loại như thế này
http://gtavietrp.us.to
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 3:07 am

trc lúc mất yh t nói k lấy là k lấy dis um xùm Neutral còn cái chuyện nạp card t cảm thấy k host dc thì sập nó PM m s k kêu nó pm t mà chạy qua đưa mode cho con D.og RR KENNY xog m` với nó còn tỏ vẻ là mode m` làm XL nói thẳng 1 câu là RR TT
_Alexander_
_Alexander_

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 3:24 am

Làm gì bác Nkoc nóng thế Rolling On The Floor
Mr.John
Mr.John

Điểm : 249

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 3:25 am

Haizzz vấn đề căng thẳng gạch cả đống . Thôi bác Tonny tạm ở ẩn 1 time đi chứ gạch nhìu quá LOL
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 3:25 am

sao lại k dc cái Lìn gì cug đổ cho tôI Neutral toàn RR thằng libitect đợi đấy t cho ăn trojans
_Alexander_
_Alexander_

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 3:51 am

bạn Tonny nè, sao bạn lại quay về khi éo ai thích ??? nếu mình là bạn thì mình éo quay về đâu nhục nhã ***.
bạn thích cục nào mình cho free:
xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 Angrybrick
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 3:54 am

T nói cho m` biết nhé
m ` làm sao để bọn t ghét thì m` hay coi lại m` nhé Neutral cái thằng nhox con cứ đòi làm cha làm mẹ
Mr.John
Mr.John

Điểm : 249

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 4:24 am

Sự phản đối nằm ngoài sức tưởng tượng. Thôi tonny hãy trở về với cha nội kia đi
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 4:26 am

ghẻ chơi vs ghẻ đi đòi đi lây hoài
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 4:30 am

_Alexander_ đã viết:
Tonny thật là [V][Ã][I] :lol2

Xin trích dẫn bên kia:

Code:
 Kenny sẽ không mở sever (VÔ THỜI HẠN)

Vì lí do này mà anh ta wa đây, nếu ko thì còn lâu

p/s: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 Dangangach
thế chú ko thậy tui nó nói là" Nếu mấy bạn đồng ý tại đây: TOnny sẽ mở thử 3 ngày và xem quá trình tiến triển. Nếu mấy bạn làm tốt cam kết tonny sẽ mở lại Sever theo trước giờ,còn không thì CLOSED FOREVER"
kenny off kệ nó mở mở mắt gì ko có nó mà qua xin lỗi còn muốn biết vì sao xin lồi thì hỏi Duy

Còn nam
tui xin lỗi dc chưa
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitimeSat May 12, 2012 4:33 am

Nkoc_Cá_Viên đã viết:
Dcm thằng libitect m` cẩn thận đấy ....

còn t thì never sv kia sập chay qua đây àh trc t nghe m` nói hay lắm mà chửi cả t giờ 1 câu xl là xog ak thế thì DKM ai cho no xl thì cứ cho Còn mình thì Never nói thẳng 1 câu đéo bỏ qua dc loại như thế này

*** thì đán quá cướp hết cũa ta , thế lúc ta host có đưa ta một K nào ko ? để ta đóng tiền chết :d
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu - Page 2 I_icon_minitime

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Similar topics

-
» GTA SA mod hiệu ứng [MF]
» bị ban khó hiểu
» admin ơi ubanned cho em,em ko hiểu?
» Không Hiểu Sao Baned Tui
» Yêu cầu Nam FIX tiền xe + Biz trong TDM Now !!!