GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

50.56.174.252

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Value con gay FAKE :-<

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Status : I'm Duy Khoai To
Điểm : 539

Value con gay FAKE :-< Empty
Bài gửiTiêu đề: Value con gay FAKE :-<   Value con gay FAKE :-< I_icon_minitimeMon Jun 25, 2012 8:02 am

Hôm qua mém suýt nữa là bị lừa rồi Jerry Gay ởi là Jerry Gay mém chút nữa là bị thằng gay lừa may mà nhờ BOB vào Neutral

Jerry Gay giả mạo tên Avtomat_Vinne đế lừa GVR Neutral Tức là giả mạo bạn VJ Neutral sau điều tra thì bạn VJ bảo không có post gì cả Neutral

Value con gay FAKE :-< Captur11

FAKE TRẮNG TRỢN Oh Go On

Cách chat rất giống nhau dễ nhận ra là FAKE

Value con gay FAKE :-< Captur12
Value con gay FAKE :-< Captur13

:lol2 :lol2 :lol2 :lol2 Em gay ơi em chơi quá liều rồi mấy cái trò FAKE này xưa rồi [-x em làm ơn đừng giả mạo để đánh lừa các anh GVR.
Thứ như em thì mở sever thì k ai nói đâu nhưng đừng làm trò vậy. Em làm mấy lần rồi em chưa sợ àk chưa lòi cái mặt thật em ra àk.

Chắc khoái chí khi FAKE lắm em làm vậy đc gì k ==' còn cả đòi ddos sever àk ddos thì cứ việc mà ddos k có mode tức àk Neutral bảo bọn này bám đít àk vậy mi bám gì ? xem lại trước khi nói nhé Shame on you thằng nào ngu mới hợp tác vs em vì toàn bị em lừa vs cho virus vào máy đừng để 1 ngày anh lừa em Evil cẩn thận nick em bay lun bây h.

Em làm admin thì giả đủ thứ Admin có lúc giả cả người mỹ Rolling On The Floor con nít thật mình chả biết em đúng 18 19t không mà con nít quá.Nói chung đạo đức của em k đủ làm Admin Talk To The Hand
Còn cái tật chém gió thì bỏ đi :lol2 :lol2 anh đây k thích người chém gió làm vậy vui lắm àk Thinking

Thôi đây k nói nữa làm ơn đừng có rúc mặt vào Forum GVR nữa nhé thằng GAY Neutral chưa vặt mu c h y m mi là may rồi Rolling On The Floor

Được sửa bởi DuyBi ngày Mon Jun 25, 2012 8:15 am; sửa lần 1.
https://twitter.com/#!/GVRTimeLess
Nkoc_Cá_Viên
Smod Forum
Smod Forum
Nkoc_Cá_Viên

Điểm : 346

Bài gửiTiêu đề: Re: Value con gay FAKE :-<   Value con gay FAKE :-< I_icon_minitimeMon Jun 25, 2012 8:13 am

em này nhiều tiền án hình Sự lắm
để mình đọc cho các bạn nghe
Fake nhé
____ Giả IVAN này

____ rồi Kan_TrAn

giờ lại vinne k biết mai sau sẽ tới ai có khi nào là mình Ô Nô Rolling On The Floor
http://gtavietrp.us.to
jabbawockeez69
jabbawockeez69

Điểm : 107

Bài gửiTiêu đề: Re: Value con gay FAKE :-<   Value con gay FAKE :-< I_icon_minitimeMon Jun 25, 2012 8:17 am

khi nói chuyện thì chấm '' . '' 1 cái Rolling On The Floor
https://www.youtube.com/nhoxcaothugame
@_Triều_TửTế_
@_Triều_TửTế_

Status : tôi yêu GVR và yêu GTA
Điểm : 164

Bài gửiTiêu đề: Re: Value con gay FAKE :-<   Value con gay FAKE :-< I_icon_minitimeMon Jun 25, 2012 9:36 am

Love Struck bạn jerry à bạn thích thì mình với bạn cặp bồ cần gì phải vào GVR mà chém lung tung gió bay khắp nơi thế may mà mình tắm xong khổ rồi ko thôi gió bay ướt hết cả hàng Whistling&

*** Gay ..
p/s : *** cũng là gay nè jerry cho *** số *** lại nhà *** Rolling On The Floor
http://www.gtavietrp.us.to
[HKT]Andree
Smod Forum
Smod Forum
[HKT]Andree

Status : Dễ chơi Dễ thân :D
Điểm : 82

Bài gửiTiêu đề: Re: Value con gay FAKE :-<   Value con gay FAKE :-< I_icon_minitimeMon Jun 25, 2012 11:09 am

có khi giả tên mình nữa Shanks nè TOP nè Laughing
[LS]Kenny_Rogers
[LS]Kenny_Rogers

Điểm : -11

Bài gửiTiêu đề: Re: Value con gay FAKE :-<   Value con gay FAKE :-< I_icon_minitimeMon Jun 25, 2012 4:02 pm

Jerry gay ơi..e nên đổi tên thành Áp Tô Mát_Đèn Phi Líp ms chuẩn nè Rolling On The Floor
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Value con gay FAKE :-<   Value con gay FAKE :-< I_icon_minitime

Value con gay FAKE :-<

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang