GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
GVR TimeLess Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

50.56.174.252

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Điểm : 14

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu Empty
Bài gửiTiêu đề: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 3:51 pm

tôi la Tonny_Fenton từng là admin server nhưng vì có sít mít với nkoc về 2 vần đề tình yêu và tiền bạc
nên cũng nghừng host và tham gia vào Sv GTA KENNY những cũng bị lợi dụng lấy mode đó chính là đùng để lấy code job đào vàng và để host nhưng khi coi lại thì thấy kenny lấy mode và host cho chính mình chơi cũng bức xức và cũng muốn ý định trã thù tên nkoc nên vậy
còn 2 vần đề trền là do
cái vụ nkoc thu tiền card nhưng cứ đổ minh thư và rốt cuộc người nạp đòi mình 400k
còn tình yêu thì lúc trước có đưa người yêu vào sv chơi đó là denny nhưng bị anh em trng sv này dụ nói là gay less khiến tôi phải chia tay và vài tháng sau có tin sock là nkoc quen với cleo và thực chất Cleo chính là denny Cry
VN_Nick_VP
Moderators Forum
Moderators Forum
VN_Nick_VP

Status : $_$ jf9 $_$
Điểm : 209

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:08 pm

Laughing LOL IMAO LOL WTF :D

NÓI CHUNG KO BÌNH LUẬN Laughing UP LÊN Laughing

Nói chung nếu tên này đc tha thứ .... LOL khá khó Hee Hee

Nhưng mong nó đc tha thứ vì COP thiếu nhân tài Laughing LOL

ĐC THA THỨ ( KHÓ ĐÓ ) thì cho làm CADET thôi LOL Laughing Nếu Tui ddc làm LEADER Laughing

LOL CHÁN MẸ ........... THÔI @_@

p/s : chém nhẹ nhá mọi người Rolling On The Floor
http://police-rp.us.to
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Status : I'm Duy Khoai To
Điểm : 539

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:22 pm

nên tin không x_x
https://twitter.com/#!/GVRTimeLess
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Điểm : 136

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:24 pm

I don\'t know Mấy chuyện lấy cắp mode hay j j lúc đó nam k chơi nên k biết Praying Xl thì nhận. Silly Chỉ ghét thằng nào mà chém mode TNRP nó làm thôi.
jabbawockeez69
jabbawockeez69

Điểm : 107

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:24 pm

bạn của cleo nek :D . cleo bỏ game lâu rồi , hiếm khi onl @@
https://www.youtube.com/nhoxcaothugame
Sand_King
Sand_King

Điểm : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:33 pm

Quăng gạch vào mạnh tay lên ae ơi Rolling On The Floor :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2 :lol2
libertycantho
libertycantho

Điểm : 76

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:34 pm

bỏ qua đi anh em quay lại thì nhận xin lỗi là biết sai chỉ cần ..... đưa ra cái gì làm anh em tin nào

p/s đừng chơi vs nkoc nó ghê ghê Rolling On The Floor
DuyBi™
Administrator
Administrator
DuyBi™

Status : I'm Duy Khoai To
Điểm : 539

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:36 pm

Bỏ qua ư...vẫn còn cay Rolling On The Floor nên chưa tin đc
https://twitter.com/#!/GVRTimeLess
Cùa
Cùa

Status : Tuổi Thơ Bá Đạo
Điểm : 119

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:37 pm

Đéo quan tâm !! mà nói 1 câu thấy sv kenny sụp thì wa đây xin lỗi Rolling On The Floor
cuiheo
cuiheo

Điểm : 21

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:41 pm

Cùa đã viết:
Đéo quan tâm !! mà nói 1 câu thấy sv kenny sụp thì wa đây xin lỗi Rolling On The Floor
sv kenny đâu có sụp chỉ có đều bị ddos nhìu wa đỗi port liên tục thôi .... hèn wa nên đi trốn đó mà Rolling On The Floor
Mr.John
Mr.John

Điểm : 249

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:46 pm

Nói chung tên này ko tin được , ăn nói thì hỗn xược khó nghe , cỏ cây hoa lá cành xem bằng nhau hết. Sai thì rộng mồm ỷ mình là cop que từ cái hồi ở sv cũ roài.
Nhưng mà John biết tâm trạng cái người lỡ lầm đường lạc bước h mún xin tha thứ quay lại với anh em , cái đó cũng phải lấy hết can đảm mới dám viết ra ! biết chắc sẽ bị ném gạch những vẫn ráng lấy hy vọng mong có người hiểu được
John bầu 1 phiếu cho tên Tonny này ! Tha thứ cho hắn nên xem trọng mọi người đi nhé TOnny
Ai tha thứ cho Tonny thì giơ tay

Được sửa bởi Mr.John ngày Fri May 11, 2012 4:48 pm; sửa lần 1.
Cùa
Cùa

Status : Tuổi Thơ Bá Đạo
Điểm : 119

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:46 pm

cuiheo đã viết:
Cùa đã viết:
sv kenny đâu có sụp chỉ có đều bị ddos nhìu wa đỗi port liên tục thôi .... hèn wa nên đi trốn đó mà Rolling On The Floor

zậy ko đc gọi là sụp àh Neutral
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:50 pm

gtavnrp.sytes.net:5213 cứ coi ip , nếu dc ddos di :D ddos ké
VN_Nick_VP
Moderators Forum
Moderators Forum
VN_Nick_VP

Status : $_$ jf9 $_$
Điểm : 209

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:51 pm

Cùa đã viết:
cuiheo đã viết:
Cùa đã viết:

zậy ko đc gọi là sụp àh Neutral

SERVER nó bị nhiều người GHÉT QUÁ NHỈ Laughing *** MẸ BẢO NÓ ĐỔI MODE ĐI THÌ ĐÂU PHẢI SỐNG CHUI SỐNG LỦI THẾ Laughing LOL FUCK >....................>M

p/s : UP UP CHÉM nữa đi nào Laughing

Được sửa bởi VN_Nick_VP ngày Fri May 11, 2012 4:52 pm; sửa lần 1.
http://police-rp.us.to
Tonny_Fenton
Tonny_Fenton

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:52 pm

bị nó lừa :D
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:54 pm

I don\'t know Kenny , Nó kêu nam chôm mode bob Sleep Tội này đáng bị chửi.Lại còn sửa mode nó làm bị ăn ddos là đúng rồi I don\'t know Mà cái thằng kenny này mưu đồ chôm chỉa từ hồi NGRP vs ken trần rồi
[HKT]Andree
Smod Forum
Smod Forum
[HKT]Andree

Status : Dễ chơi Dễ thân :D
Điểm : 82

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:55 pm

ăn cứt đi cu chú đ' nên đc tha thứ Neutral xóa con mẹ hết ních Y!h trong Y!h của nó đê Yeah!
Duy Xekô
Duy Xekô

Điểm : 101

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 4:58 pm

Ném gạch vào mồm thằng này Neutral tin thằng này lại ăn cứt ngay đấy anh em ơi x_X
Duy Xekô
Duy Xekô

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:00 pm

Chắc bên kia lại vấn đề 2 mặt quay về bên đây đây Talk To The Hand Oh Go On , chắc nó ngó nghiêng thấy cái VPS Rolling On The Floor
[K]imi[L]ove[Y]ul

Điểm : -47

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:02 pm

bố đ' qan tâm
m` làm thì m` chịu
h quay lại sr 1 câu là xog à Neutral~
-----
chắc bên kia cũng bị tụi nó chơi cho 1 vố r mz về đây Oh Go On~
Duy Xekô
Duy Xekô

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:04 pm

ANH DUY + NAM THA LỖI CHO 1 CÁI THẰNG NHƯ THẾ NÀY THÌ HẬU QUẢ SẼ RẤT KHÓ LƯỜNG NÓ QUAY LẠI VỚI Ý ĐỊNH NGUY HIỂM HƠN ĐẤY 2 ADMIN Ạ Smile
Shen_Dragon
Shen_Dragon

Điểm : 53

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:06 pm

Tonny_Fenton 3 lé vậy chơi copy mode à đi chết đi em toàn server chăn tin tưởng thàng nào
Duy Xekô
Duy Xekô

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:09 pm

http://vndrp.forumvi.com/t492-topic#3197 . Có lẽ đây là lí do em ấy quay về đây Rolling On The Floor
[K]imi[L]ove[Y]ul

Điểm : -47

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:10 pm

nên gọi là ăn cắp mode hơn là copy mode :-J~
làm đ' có ai cko nó copy I don\'t know
Nam_Sữa_Chua
Administrator
Administrator
Nam_Sữa_Chua

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitimeFri May 11, 2012 5:10 pm

Yawn Gạch vỡ đầu chủ thớt rồi.Nam thì hiền mà Laughing mà hiền bên ngoài.Ghét ai thì nhờ ng khác xử hộ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu   xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu I_icon_minitime

xin lỗi anh em trong sv vì đã ăn cấp mode cũa SV sau đây mời ae đọc và hiểu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next

Similar topics

-
» GTA SA mod hiệu ứng [MF]
» bị ban khó hiểu
» admin ơi ubanned cho em,em ko hiểu?
» Không Hiểu Sao Baned Tui
» Yêu cầu Nam FIX tiền xe + Biz trong TDM Now !!!